Mkurugenzi Mtendaji(Ww),
Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa,

DOKEZ0O
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05/12/7 2016

YAH: TAARIFA YA'KUPOKELEWA KWA FEDHA SHS 1,006,20'1 ,000.00
KATIKA AKAUNTI YA MAENDELEO YA HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA

*O

Halmashauri ya Wilaya Kyerwa imepokea fedha

1,006,201,000.00 kwa ajili ya kazi mbalimbali Wilayani Kyerwa kama
zilivyochanganuliwa hapa chini:-

v

kiasi cha Shs

TAREHE IDARA AKAUNTI MAELEZO YA FEDHA KIASI CHA FEDHA
Nov 2016 Local Government
Capital Development
Grants-LGCDG 202,295,000.00
02 Dec 2016 | Mipango Development Council Building 750,000,000.00
Fedha za Mfuko wa Jimbo
02 Dec 2016 | Mipango Development 2016/2017 53,906,000.00
JUMLA 1,006,201,000

« Afisa Mipango awasiliane na Mheshimiwa Mbunge na pia Kamati ya Mfuko
wa jimbo kwa ajili ya kugawa kwa fedha hii ili igawanywe kwa wakati.
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Mweka Hazina(W)

KYERWA

Nakala: Wakuu we Idara Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa.




