Mkurugenzi Mtehdaji(W),

Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa,

YAH: TAARIFA YA KUPOKELEWA KWA FEDHA SHS 920,
AKAUNTI YA MBALIMBALI ZA HALMASHAURI YA WIL

DOKEZ0

05/01/ 2017

654,651.30 KATIKA
AYA YA KYERWA *

Halmashauri ya Wilaya Kyerwa imepokea fedha kiasi cha Shs 920,654,651.30
kwa ajili ya kazi mbalimbali Wilayani Kyerwa kwa mchnganuo ufuatao:-

TAREHE IDARA AKAUNTI MAELEZO YA FEDHA KIASI CHA FEDHA

23/11/2016 | Afya. Afya MDH Funds 38,003,155.00

01/12/2016 | Afya AFYA - Global fund 4,596,000.00

05/12/2016 | Maji Sekta ya Maji | Fedha za miradi ya maji 16,5124,448.20
Shughuli za maafa Wilaya
ya Kyerwa kwa ajili ya

23/12/2016 | Utawala Amana shule ya Nyamilima . 50,653,500.00
Shughuli za maafa Wilaya
ya Kyerwa kwa ajili ya

23/12/2016 | Utawala Amana Shule ya Omukachili 36,332,500.00
Shughuli za maafa Wilaya

24/12/2016 | Utawala Amana ya Kyerwa 4,000,000.00
P4R- Fedha za motisha kwa

24/12/2016 | ldara za Elimu | Amana walimu 271,006,960.00
Fedha za ujenzi wa

27/12/2016 | Ujenzi Road Fund barabara Kyerwa 115,779,488.10
Desemba 2016 Local

02 Jan, Government Capital

2017 Mipango Development Development Grants fund 201,733,000.00

' LANE 201672017- Fedha za
Mafunzo kwa kamati za

03/01/2017 | ldara za Elimu_ | Amana shule 33,425,600.00

JUMLA

920,654,651.30

e |dara zilizopokea fedha zilete mgawanyo wa fédha (Fund Allocation na
mpango kazi wa kutumia fedha husika).

Stephen M. Sindagulu
Mweka Hazina(W)

KYERWA

Nakala: Wakuu wa ldara Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa.




