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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA

Simu: +255 687046147
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Tovuti: http://www.kyerwadc.go.tz KYERWA.
13/09/2023

TANGAZO LA UPANGISHAJI WA VYUMBA VYA BIASHARA KATIKA MJI
WA BIASHARA NKWENDA MAENEO YA STENDI MPYA YA MAGARI

Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa inapenda kuwakaribisha wafanya biashara wote katika
Wilaya ya Kyerwa katika upangishaji wa vyumba vilivyopo maeneo ya maziwa Kata ya
Nkwendwa :-

Hvivyo mnakaribishwa kutuma maombi ya kuomba chumba cha biashara kwenye mji huo
wa Nkwenda.

SIFA ZA MWOMBAJI NI KAMA IFUATAVYO:

1. Mwombaji wa Vyumba hivyo anatakiwa kuwa mfanya biashara.

2. Mwombaji wa Vyumba hivyo anatakiwa kuwa na Leseni ya biashara iliyo hai.

3. Mwombaji anatakiwa awe na uwezo wa kukitumia chumba atakachopewa baada ya
kupewa chumba hicho na asipokitumia ndani ya miezi miwili atanyang'anywa na kupewa
mtu mwingine mwenye uwezo wa kukiendeleza.

4. Mwombaji atatakiwa kulipia ada ya pango isiyopungua miezi sita il kuweza kupata
Mkataba wa pango.

5. Mwombaji atalipia ada ya pango kiasi cha Tshs.50,000.00 kwa mwezi, na kiwango hiki
chaweza kubadilika kulingana na hali ya soko kwa wakati husika.

6. Mwombaji aambatanishe vivuli vya Leseni ya biashara, TAX CLEARANCE na TIN NO.

7. Mwombaji anatakiwa awe na kitambulisho cha uraia (NIDA) na kitambulisho hicho kiwe
ni cha mmiliki wa kibanda cha biashara.

Mwombaiji atakaye kidhi vigezo vya zabuni hiiyo ndiye atakaye itwa katika kusaini mkataba
wa pande zote mbili,



Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha maombi ya Zabuni hii ni siku ya Alhamisi tarehe
28/9/2023 saa 4.00 asubuhi na Zabuni itafunguliwa muda mfupi baada ya muda wa mwisho
wa kupokea maombi ya waombaji au wawakilishi wao wanakaribishwa kwenye zoezi la
ufunguzi wa Zabuni hizo.

Barua zote zitumwe kwa anwani ifuatayo hapa chini.

KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA,
S.L.P 72,

KYERWA.
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