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Kumb. Na. FG.740/898/11/2

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA

8.L.P 72,
KYERWA.
12 Juni 2025

TANGAZO

UPANGISHAJI WA FREMU ZA MADUKA KATIKA STENDI YA MABASI MAZIWA
NKWENDA MWAKA WA FEDHA 2025/2026

ZABUNI NA. 01

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa anawatangazia Wananchi wote
wanaotaka kupanga Fremu za Maduka Eneo la Stendi ya Mabasi Maziwa Nkwenda katika

Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa kwamba wanatakiwa kuomba maene

ifuatavyo: -

0o hayo kama

1. Kila Fremu moja ni Tsh. 50,000.00 kwa mwezi
2. Fremu iliyounganishwa na Chumba cha ndani ni Tshs. 100,000.00 kwa mwezi

3. Fremu zote zimeainishwa kwa namba kama inavyoonekana kwenye Jedwali:-

25 KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 27
I

Na. | NAMBA YA FREMU/CHUMBA Na. | NAMBA YA FREMU/CHUMBA
1. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 01 5. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 02
3 KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 03 4. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 04
5 KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 05 6. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 06
2 | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 07 8. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 08
9 KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 09 10. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 10
11. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 11 2. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 12
13, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 13 & 14 | 14. KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 15 & 16
5. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 17 16. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 18
7. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 19 18. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 20
10. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 21 50, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 22
1. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 23 57, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 24 |
23, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 25 4. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 26 T
26. W”” o




27. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 29 28| KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 30

9. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 31 30, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 32
31, | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 33 132 KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 34
'33. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 35 134 KYR/ST/NK/CHUMBANA.36

35. | KYR/ST/NK/CHUMBA NA. 37 ‘ |
| |

4. MASHARITI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WA ZABUNI

(a) Wapangaji wa Fremu za Maduka za awali kuanzia namba 01 hadi 22 wataomba upya

(b) Fremu Namba 13 na 14, Namba 15 na 16 zimeunganishwa. Muombaji atalazimika
kuchukua Fremu zote mbili

(c) Maombi yote yatafanyika kupitia Mfumo wa TAUSI (TAUSI PORTAL)

(d) Uongozi wa Halmashauri hautahusika kuingilia mchakato wa Ununuzi na kumchagua
mzabuni/mpangaji yoyote. Aidha, Wazabuni au mpangaji yeyote ambaye alipewa
Fremu ya Duka kipindi cha nyuma na wakashindwa kutekeleza matakwa ya mkataba,
Fremu itapangishwa kwa Mzabuni/ Mpangaji mwingine.

(e) Kwa mwombaji anayetaka kuomba kuwa mpangaji ni lazima awe Mfanyabiashara na
awasilishe Leseni hai na halali ya Biashara husika, Namba ya Utambulisho wa mlipa

kodi (TIN)

(f) Mwombaji awe raia wa Tanza
buni watasaini Mkataba wa Upangaji wa Fremu ya Duka

nia mwenye namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA);

(g) Waombaji watakaoshinda za

(h) Mwombaji haruhusiwi kupangisha mpangaji mwingine;

(i) Mkataba huu utadumu kwa kipindi cha miezi kumi na mbili (12), (Kuanzia Julai 1,

2025 — Juni 30, 2026);
(j3) Mwombaji asiwe mdaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa;

(k) Asiwe msumbufu wa kulipa kodi za Serikali;

(I) Asiwe na mgongano wa maslahi na Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa;

Tangazo hili limetolewa na;
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