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TANGAZO 
UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA AWAMU YA PILI 

MWEZI MEI 2025   
Afisa Mwandikishaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura Jimbo la Kyerwa 

anawatangazia raia wote wa Tanzania waishio Wilaya ya Kyerwa kuwa, kutakuwa 

na zoezi la uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura awamu ya pili 

litakaloanza tarehe 01 hadi 07 Mei 2025. Daftari la Wapiga Kura la Awali 

litabandikwa kwenye kila kituo cha uandikishaji kilichohusika kwenye Uboreshaji wa 

Daftari la wamu ya kwanza.  

Mkazi wa Wilaya ya Kyerwa, fika katika kituo cha uandikishaji kilichopo karibu yako 

ili uweze kufanya uboreshaji wa taarifa kama ifuatavyo; 

1. Kuhakiki taarifa za wapiga kura wote waliojiandisha awali 

2. Kutoa kadi mpya za wapiga kura ambao kadi zao zimepotea au kuharibika 

3. kurekebisha taarifa za wapiga kura ambazo zilikosewa katika uandikishaji wa 

awali 

4. Kuhamisha taarifa za wapiga kura waliohama Kata au Jimbo na kuhamia 

maeneo mengine ya kiuchaguzi 

5. Kuondoa wapiga kura wailopoteza sifa, kama vile waliofariki 

6. Kuandikisha wapiga kura wapya ambao hawakuwahi kuandikishwa hapo 

awali na ambao watafikisha umri wa miaka 18 ifikapo tarehe ya uchaguzi wa 

mwaka 2025. 

Orodha ya vituo ambavyo vinapatika katika kila Kata ya Jimbo la Kyerwa ni kama 

ifuatavyo; 

NA. KATA JINA LA KITUO 

1.  BUGARA SHULE YA MSINGI BUGARA 

2.  BUGOMORA SHULE YA MSINGI NYAKATERA 

3.  BUSINDE NYARUGONGO GHALANI 

4.  ISINGIRO KITUO CHA MIFUGO KATERA NA SHULE YA MSINGI ISINGIRO 

5.  ITEERA ITEERA GHALA LA MAZAO 

6.  KAISHO SHULE YA MSINGI NYABISHENGE 
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NA. KATA JINA LA KITUO 

7.  KAKANJA SHULE YA MSINGI KAKANJA 

8.  KAMULI SHULE YA MSINGI KAMULI 

9.  KIBARE OFISI YA KIJIJI KIGOROGORO NA SHULE YA MSINGI KISHANDA 

10.  KIBINGO SHULE YA MSINGI KIBINGO 

11.  KIKUKURU SHULE YA MSINGI KIKUKURU NA SHULE YA MSINGI RWELE 

12.  KIMULI OFISI YA KATA KIMULI 

13.  KITWE KITWE GHALANI 

14.  KITWECHENKURA OFISI YA KIJIJI KITWECHENKURA NA OFISI YA KIJIJI RUKO 

15.  KYERWA KYERWA MODERN HIGH SCHOOL 

16.  MABIRA MABIRA ZAHANATI NA SHULE YA MSINGI KIBIMBA 

17.  MURONGO OFISI YA KATA MURONGO 'A' 

18.  NKWENDA NKWENDA GHALANI NA SHULE YA MSINGI KAARO 

19.  NYAKATUNTU BUSHONGOLE GHALANI NA KASONI GHALANI 

20.  NYARUZUMBURA SHULE YA MSINGI NYARUZUMBURA 

21.  RUKURAIJO RUKURAIJO GHALANI 

22.  RUTUNGURU RUTUNGURU GHALANI 

23.  RWABWERE RWABWERE GHALANI 

24.  SONGAMBELE OFISI YA KIJIJI MIGINA NA SHULE YA MSINGI SONGAMBELE 

Tangazo hili limetolewa na; 

 
SACF. James M. John 

AFISA MWANDIKISHAJI 
JIMBO LA KYERWA 

29 Aprili 2025 


