HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA

UDHIBITI WA KICHAA CHA MBWA
HATARI! HATARI! HATARI! HATARI!

KICHAA CHA MBWA

CHUKUA TAHADHARI ZIFUATAZO:-

CHANJA MBWA/PAKA WAKO.

MFUNGE MBWA WAKO WAKATI WOTE WA MCHANA.
MTAARIFU MGANGA WA MIFUGO KUHUSU MBWA WENYE
KICHAA NA WANAOZURURA OVYO.

UUMWAPO NA MBWA NENDA HOSPITALI HARAKA KWA
MATIBABU.

USICHEZE OVYO NA MBWA USIYEMFAHAMU.

UKING’ATWA NA MBWA FANYA YAFUATAYO

ACHA DAMU ITOKE.

OSHA SEHEMU YA JERAHA HARAKA IWEZEKANAVYO KWA
MAJI MENGI YA SABUNI.

NENDA HOSPITALI ILI KUPATA CHANJO KWA AJILI YA KINGA
BAADA YA KUNG'ATWA.

TOA TAARIFA KWA MGANGA WA MIFUGO WA KATA.

MBWA AFUNGWE NA KUCHUNGUZWA KWA SIKU KUMI.
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Idara ya Mifugo na Uvuvi
Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa

AFISA MIFUGD NApynwe

WILAYA = v rmmy



