



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: +255 686 397 972  
+255 754 422 746  
Baruapepe: [ded@kyerwadc.go.tz](mailto:ded@kyerwadc.go.tz)  
Tovuti: <http://www.kyerwadc.go.tz>

S.L.P 72,  
KYERWA.

28/07,2023

Ndugu Wananchi,  
Halmashauri ya Wilaya,  
**KYERWA.**

**YAH: MWALIKO WA KUHUDHURIA MKUTANO WA BARAZA LA  
MADIWANI ROBO YA NNE 2022/2023 TAREHE 3/08/2023.**

Husika na somo tajwa hapo juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa, anawatangazia kuwa kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani Robo ya Nne 2022/2023 utakaofanyika tarehe 03/08/2023 siku ya Alhamisi katika ukumbi wa mikutano Rweru plaza (Gorofani Kyerwa makao makuu) kuanzia saa 4:00 asubuhi.

Hivyo, Wananchi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa mnakaribishwa kusikiliza.

, SACF. James Marco John  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
**KYERWA**

Nakala: Mbao zote za Matangazo,  
Halmashauri ya Wilaya Kyerwa