

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
HALMAHAURI YA WILAYA YA KYERWA

Anwani:

"UTHIBITI UBORA WA SHULE (W)

Simu:

Unapojibu tafadhali taja:

[uthibitiuborawilayakyerwa40@yahoo.c](mailto:uthibitiuborawilayakyerwa40@yahoo.com)

[om](mailto:uthibitiuborawilayakyerwa40@yahoo.com)



Uthibiti Ubora wa Shule (W)

Wilaya ya Kyerwa

S.L.P 72,

KYERWA.

28/7/2020

UJENZI WA OFISI YA UDHIBITI UBORA WA SHULE WILAYA

MAOMBI YA ZABUNI

1. Ofisi ya Uthibiti Ubora wa Shule Wilaya ya Kyerwa imepokea fedha kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya kazi ya ujenzi wa ofisi, choo cha nje na uzio wake na inatarajia kutekeleza kazi hiyo kupitia mafundi ujenzi wenye uwezo na uzoefu kwa kazi zifuatazo;
 - Kuchimba Msingi
 - Kumwaga zege ya msingi
 - Kujenga Ukuta wa Msingi
 - Kujaza kifusi na kushindilia
 - Kupanga mawe
 - Kumwaga jamvi
 - Kujenga ukuta, Ngazi(Ramp), kufunga lenta na kupauwa
 - Kupiga lipu na kuweka sakafu(Tiles)
 - Kazi ya Brandaring, PVC Ceiling, Fisha board,Gypsum na mikanda
 - Kupaka rangi ndani na nje
 - Kufitisha milango na madirisha
 - Kuchimba,kujenga na kufunika Mashimo ya maji taka(Septic na Soak way).
 - Kuweka mifumo ya umeme na maji.

2. Mafundi wenye uwezo na uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi wanaalikwa kuchukua fomu Ofisi ya Mthibiti Mkuu Ubora wa shule Wilaya ya Kyerwa na kuwasilisha maombi kwa ajili ya kufanya kazi hiyo.
3. Maelezo zaidi na yatapatikana kutoka Ofisi ya Mthibiti Mkuu Ubora wa Shule Wilaya ya Kyerwa.
4. Zabuni iliyojazwa kikamilifu na kufungwa vizuri ikiwa ndani ya bahasha iliyoandikwa juu maneno yafuatayo **“ZABUNI KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA OFISI YA UTHIBITI UBORA WA SHULE WILAYA YA KYERWA”** iwasilishwe Ofisi ya Mthibiti Mkuu Ubora wa shule Wilaya ya Kyerwa S.L.P 72, KYERWA.
5. Mwisho wa kupokea maombi(Zabuni) ni Saa nne kamili (4:00 asubuhi), tarehe 4/08/2020 katika Ofisi ya Mthibiti Mkuu ubora wa Shule Wilaya ya Kyerwa.

IMEANDALIWA NA



DAMIAN PHILEMON BARABONA

MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE (W)

S.L.P 72,

KYERWA

**MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE (W)
WILAYA YA KYERWA**