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TANGAZO.

WAMILIKI WA MITUMBWLWAVUVI NA WACHUUZI WOTE WA
SAMAKI WILAYA KYERWA.

SHUGHUL! ZA UVUVI UVUVI ZIMEFUNGULIWA RASMI TAREHE 15/03/2017 KWA

TANGAZO LA MKUU WA WILAYA YA KYERWA LENYE KUMB.NA KGRIKYR/T

125/126/2. MNATAKIWA KUHAKIKISHA MNAFUATA SHERIA YA UVUVI NO 22 YA

MWAKA 2003 NA KANUNI ZAKE ZA MWAKA 2009 PAMOJA NA SHERIA NDOGO

ZA HALMASHAURI KAMA INAVYOAINISHWA HAPA CHINL.

1 KUHAKIKISHA MITUMBW! YOTE KABLA YA KUINGIA MAJINI INASAJILIWA NA
KUWEKEWA NAMBA TSH 20,000/~
2 MTUMBW!  UNALIPIWA TOZO YA LESENI

TSH.20,000/=
3.WACHUUZI WOTE KUHAKIKISHA WANAKATA LESENI ZA UCHUUZI NA

BIASHARA YA SAMAKI KWA MWAKA TSH.20,000/=.
4WACHUUZI WOTE KUHAKIKISHA WANAKUWA NA KIBALI CHA AFYA ILI

KUILINDA AFYA YA MLAJI.
5.WANUNUZI WOTE WANAOSAFIRISHA SAMAKI KWENDA NJE YA WILAYA

WANAKATA KIBALI CHA KUSAFIRISHA SAMAKI TSH 200= KWA KILO.

YA UVUVI KWA MWAKA 2017

NB:UKIUKWAJI WA TARATIBU HIZI NI KINYUME NA SHERIA NA ADHABU STAHIKI IKIWA NI
PAMOJA NA KIFUNGO ITATOLEWA KWA MHUSIKA.
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